kijana mpole (@BesteNicolas) header
kijana mpole (@BesteNicolas) profile picture

NOTHING SERIOUS HERE✍

Dar es Salaam, Tanzania
Joined January 2023
Photo by kijana mpole (@BesteNicolas)Photo by kijana mpole (@BesteNicolas)Photo by kijana mpole (@BesteNicolas)Photo by kijana mpole (@BesteNicolas)Photo by kijana mpole (@BesteNicolas)Photo by kijana mpole (@BesteNicolas)Photo by kijana mpole (@BesteNicolas)Photo by kijana mpole (@BesteNicolas)Photo by kijana mpole (@BesteNicolas)Photo by kijana mpole (@BesteNicolas)
kijana mpole retweeted
🥹🥹💔
49/50✅, 2.2k odds cut 1 💔 Flex 1 Boom 💥💥, send in winnings ticket if you flexed , it's still painful we didn't secure the total total
3
8
915
kijana mpole retweeted
Amehukumiwa Miaka MINNE. Wanasheria mnasemaje hapa? Je, Mahakama ita consider mda aliokaa Lupango(1.5years)? So, 2028 ndio atarudi Uraiani? Au hadi 2030?
26
46
3
586
43,840
kijana mpole retweeted
We kuma unayenitishia DM acha usenge basiii ..Nisamehe nilipokukosea familia inanitegemea 🤌
48
25
2
282
14,460
kijana mpole retweeted
Dah kumamake hii imenigusa😭😭😭💔💔
43
1,153
27
5,669
148,936
“Kusipokuwa na maridhiano kuna mtu atakaa jela mpaka 2030” ulikuwa unamaanisha nini mangi 🙄
Mwenyekit Tundu Lissu amehukumiwa kifungo cha miaka minne kwa kosa la uchochezi ambalo, kwa mtazamo wangu, ni la kutengenezwa. Safari sasa ni kwenda Mahakama ya Rufaa, lakini tusisahau kwamba hata Mahakama ya Rufaa haiwezi kuwa mbadala wa dhamiri ya umma katika kutetea haki na kupinga matumizi mabaya ya mifumo ya dola. Mahakama ya rufaa ya Lissu haipaswi kuwa Mahakama ya Rufaa pekee. Inapaswa kuwa umma wote tunaohofia kwamba kesi hizi zinatumika kama njia ya kuwanyamazisha na kuwadhibiti wanasiasa wakosoaji. Hatari kubwa zaidi si kifungo cha Lissu pekee. Ni uwezekano wa kifungo kutengeneza mazoea hatimaye kuwa sehemu ya mfumo wa kawaida wa kudhibiti upinzani. Hapo ndipo tunapopaswa kuwa na wasiwasi. Leo hukumu imetolewa, lakini nchi inaendelea na shughuli zake kana kwamba hakuna jambo kubwa lililotokea. Kana kwamba ni mtu mwingine wa kawaida tu aliyefungwa. Hii ni ishara inayopaswa kutufanya tutafakari kwa kina kuhusu hali ya dhamiri ya jamii yetu. Watu wengi, wakiwemo wanachama wetu, tayari wako mahabusu. Tusipojiuliza kwa pamoja tunakoelekea, tunaweza kuamka siku moja na kukuta magereza yamekuwa sehemu ya kawaida ya maisha ya kisiasa ya nchi yetu. Uonevu hauzuiliwi na nguvu ya waliouonewa pekee, bali pia na dhamiri ya jamii inayokataa kuuzoea. Kukaa kimya mbele ya jambo linalogusa haki za msingi za binadamu kunaweza kuifanya jamii izoeane na hali ambayo kesho inaweza kumkuta yeyote kati yetu.
130
#TajiriLaKihaya 💔💔💔
22
143
5
768
16,522
#TajiriLaKihaya Baada Ya Hukumu ya Mwenyekiti LISSU… ofisin watu wamekimya saana… Wamehuzunika mioyoni mwao! Hawana Furaha kabisaaa… Binafsi nmewaambia leo Ikifika saa Tisa waende Majumbani kwao… Morale ya kazi imekata kabisaa!
40
61
3
536
16,133
#TajiriLaKihaya Kuanzia leo Nakiri kwamba… HAKUNA WANAHARAKATI UCHWARA… Jina Wanaharakati UCHWARA limefutwa Rasmi kuanzia sasa🙏🏽
142
159
10
924
31,182
kijana mpole retweeted
🔥🔥🔥🔥🔥🔥
Just 1 goal in the second half to come 730 Odds 👉 J234AS
5
4
33
3,331
FUCK YOU SAMIA SULUHU………… ILAANIWE SIKU ULIOZALIWA!!!!!
147
1,012
23
7,323
223,340
#TajiriLaKihaya Tundu Lissu ameshinda kesi ya UHAINI, lakini mahakama imemtia hatiani kwa 'kosa dogo' la UCHOCHEZI.
44
59
7
436
17,503
As an American constitutional lawyer, I have personally litigated cases defending the rights to free expression and due process. These are fundamental principles of human liberty. For that reason, I am closely following the outcome of Tundu Lissu’s trial proceedings, and the broader implications for the rule of law.
267
992
69
2,802
164,509
kijana mpole retweeted
Umeenda bar na pesa yako ya kunywa bia zako 5, urudi kwako. Sasa kipi kinakufanya uanze kununulia watu kreti hadi unaishiwa pesa?.
26
44
2
106
2,895
Fanya aaaaaaaahhhhh😂
Wewe nae fundi ujenzi lini umenipa Repost matangazo yangu ya perfume au nawewe umetaka kuchangia mada uonekane na wewe umeongea ?? Bikra maria bladfakeni tomato sauce smhh
49
12
3
179
10,107
Unakatwa janja sio??
Kumbe hadi Mange nae anakaa kwenye mkutano inayoandaliwa na kina abdul? kunya anye kuku, akinya bata kaharisha 😀
1
1
138
kijana mpole retweeted
Njoo nikulambishe
31
31
5
84
4,721
kijana mpole retweeted
Game ya arsenal na liverpool banda umiza wasenge sauti wamepeleka kwa yanga na kagera sugar poor ball knowledge💔🚮
20
16
4
136
7,491
kijana mpole retweeted
CHAWA wanaongea lugha moja na LEMA wanasema "Sativa Rudi nchini ufanye hizo harakati zako kama Lema". Niwakumbushe tuu mimi nilipigwa RISASI YA KICHWA nikalaza mshale kuendelea na HARAKATI. Lema alikimbia na familia yake mpaka leo wanaishi CANADA, yeye baada ya kumalizana na masisiemu karudi nchini kwa madai kwamba anaendelea na mambano. Kwa kuwaongezea tuu, Ukombozi wa nchi nyingi za AFRICA ulikuwa unafanywa nje ya nchi zao, nchi iliyokuwa kimbilio la wakimbizi ilikuwa ni TANZANIA historia inatambua hilo. Mimi ni MKIMBIZI kwa manufaa ya taifa langu la baadae na ninafuraha na hali hiyo.
30
127
1
1,112
35,301
Unakwama vipi kuloga kama Big anajua vita yako sio ya damu wala nyama....⁉️ Mmoja wetu atusomee Waefeso 6:12, inasemaje.......
11
15
1
75
4,065
kijana mpole retweeted
Wasio na maisha kama mimi October photo dump let’s have it!!!!
11
12
69
1,789